Cynghorwyr

Maer y Dref 2022-23 - Cynghorydd Mrs L Purcell
Dirprwy Faer y Dref 2022-23 - Cynghorydd Mrs R Phillips

Pontardawe Ward

Gary Davies

Gary Davies

Llafur - Etholedig

7 Bryn Onnen. Pontardawe,
SA8 4LH

07580147304

gcdavies7@gmail.com

Dai Brain

Dai Brain

Plaid Cymru - Etholedig

20 Clos y Cwm,
Pontardawe,
SA8 4JZ

0782539670

cllr.d.brain@gmail.com

Meirion Davies

Meirion Davies

Llafur - Etholedig

2 New Road,
Ynysmeudwy,
SA8 4PJ

Cllr.M.Davies1@gmail.com

Bleddyn Howells

Llafur - Etholedig

11 Bryn Onnen,
Pontardawe,
SA8 4LH

cllr.b.howells@gmail.com

Jill Lord

Jill Lord

Llafur - Etholedig

17 Uplands Road,
Pontardawe ,
SA8 4AH

07947093199

Cllr.J.Lord@gmail.com

Linet Purcell

Linet Purcell

Plaid Cymru - Etholedig

39 New Road. Ynysmeudwy,
SA8 4PJ

01792 864857

Linetpurcell@gmail.com

Anthony Richards

Anthony Richards

Plaid Cymru - Etholedig

197 Bryn Morgrug. Alltwen. Pontardawe,
SA8 3BE

01792 928563

cllr.a.j.richards@npt.gov.uk

Matthew Vincent

Matthew Vincent

Plaid Cymru - Etholedig

8 Clos y Cwm,
Pontardawe,
SA8 4JZ

Jamie Nemeth

Jamie Nemeth

Plaid Cymru - Etholedig

7 Lon Deg. Pontardawe,
SA8 4LZ

07846 529813

Cllr.J.Nemeth@gmail.com

Heath Davies

Heath Davies

Plaid Cymru - Etholedig

82 Parc Gilbertson,
Gelligron,
SA8 4PU

Cllr.H.Davies1@npt.gov.uk

Rhyd y Fro Ward

Paul Temblett

Paul Temblett

Llafur - Etholedig

Nant y Gaseg Uchaf Farm,
Rhyd-y-Fro,
SA8 4SY

Cllr.P.Temblett@gmail.com

Steve Todd

Steve Todd

Llafur - Etholedig

4 Uplands Road,
Pontardawe,

Cllr.S.Todd@gmail.com

Trebanos Ward

Gwenno Ffrancon

Gwenno Ffrancon

Plaid Cymru - Etholedig

Craig yr Adar,
Heol Uchdir,
Pontardawe,
SA8 4AH

07976302780

Cllr.G.Ffrancon@gmail.com

Rebeca Phillips

Rebeca Phillips

Plaid Cymru - Etholedig

9 Maes Rhosyn. Rhos. Pontardawe,
SA8 3HT

07432 863284

cllr.r.phillips@npt.gov.uk

Jamie Watkins

Plaid Cymru - Etholedig

58 Heol y Llwynau,
Trebanos,
SA8 4DD

07484281740

jamiehwat@gmail.com

Eira Thomas

Eira Thomas

Plaid Cymru - Etholedig

1 Darren Cottages,
Graig Road,
Trebanos,
SA8 4AU

07837665856

Cllr.E.Thomas@gmail.com

Neath Port Talbot County Borough Council Members

Councillor Rebeca Phillips
Councillor Heath Davies
Councillor Anthony Richards

Cynghorwyr Ieuenctid

Issy Williams

Issy Williams

C/O 4 Herbert Street,
Pontardawe,
SA8 4EB

01792863422